เยลลี่เสียบหลอดสีขาว ส่งไม้ละ 3 บาท นำไปรีแพ็คโหล 12 ไม้ หรือชุปฟองดูว์ ขายไม้ละ 7-10 บาท ขายง่าย กำไรดี! ไม่ต้องเสียบเองให้เมื่อยมือ


สวัสดีพ่อค้าแม่ค้า
หากคุณกำลังมองหาอาชีพที่มีรายได้มั่นคง กินเรื่อยๆ กินนานๆ เหมือนน้ำซึมบ่อทราย ลองเอาเยลลี่เสียบไม้ของเราไปขาย ทำเงินขั้นต่ำเดือนละ 12,000 บาท ลงทุนน้อย ความเสี่ยงต่ำ รายได้ดี

ต้นทุนขนมเยลลี่เสียบหลอดสีขาว ใช้เนื้อขนม 4 ชิ้น คละสี คละลาย แบบสุ่ม random
- เยลลี่เสียบไม้ ลังละ 1,800 บาท
- 1 ลังมี 6 ถุง
- 1 ถุง 600 ไม้
- ต้นทุนตกไม้ละ 3 บาท
แนวทางการนำเยลลี่เสียบไม้ไปรีแพ็ค ทำกำไรต่อ

รายการวัตถุดิบ สำหรับรีแพ็ค 1 โหล 12 ไม้
- เยลลี่เสียบไม้ ต้นทุน 3 บาท
- ถุง OPP สำหรับใส่แยกไม้ 0.1 บาท
- ลวดผูกสีทอง หรือสีอื่นๆ หรือริบบิ้น 0.1 บาท
- ถุงใหญ่ 0.1 บาท
รวมต้นทุน 3 บาท 3 สตางค์ต่อไม้ หรือ 3.3 x 12 = 39.6 บาทต่อแพ็ค
ตั้งราคาขายส่ง แพ็คละ 54 บาท
กำไรต่อแพ็ค 54-39.6 = 14.4 บาท ตีกลมๆ ได้กำไรแพ็คละ 14 บาท
1 ลังมี 600 ไม้ แพ็คได้ 50 แพ็ค x 14 บาท
สรุปซื้อขนมเยลลี่ไป 1 ลัง 600 ไม้ นำไปรึแพ็คโหล 12 ไม้ จะมีกำไร 700 บาท
ยังมีแนวทางนำเยลลี่เสียบไม้ของเราไปต่อยอดทำกำไรอีกมากมาย หนึ่งในนั้นก็คือ ชุปฟองดูว์ ขายตามตลาดนัด ไม้ละ 10 บาท เด็กๆชอบ ขายง่ายกำไรดีมากๆ
แนวทางการชุปฟองดูว์ ลองค้นหาใน กูเกิลและยูทูป มีคนออกมาแนะนำเยอะเลย

คำถามที่พบบ่อย
เพื่อประโยชน์สูงสุดของลูกค้า สละเวลาอ่านคำถามและคำตอบต่อไปนี้ก่อน หากยังมีข้อสงสัยทักไลน์หาทีมงานได้เลย Line ID: @jellyexpert
ขนมเยลลี่เก็บได้นานแค่ไหน
มีนโยบายคลมสินค้าอย่างไร
หากได้สินค้าไม่ตรง ไม่ครบ หรือละลายเสียหายทางบริษัท ยินดีเคลมส่งสินค้าไปให้ใหม่ ที่สำคัญ ขณะเปิดกล่องสินค้า ลูกค้าต้องถ่ายวิดีโอไว้เป็นหลักฐาน
จัดส่งสินค้าทางไหน
ขนมเยลลี่เสียบไม้ 4 ชิ้น ลังละ 1,800 บาท (600 ไม้ ตกไม้ละ 3 บาท)
โอนเงินอย่างเดียว ไม่มีเก็บเงินปลายทาง
© 2566 บริษัท เจลไลน์ จำกัด ผลิต จำหน่าย ส่งออก ขนมเยลลี่ กัมมี่